ข่าวร้อน ประเด็นเด็ด กระแสดัง ข่าวดารา คนดัง ข่าวที่น่าสนใจมีไว้ให้อัพเดทกัน
  • 66หัวข้อ
  • 24ตอบ
  • 371283อ่าน
  • 4

คลิปเซอร์ไพรส์ขอแต่งงานสุดน่ารักของ โด่ง AF3 กับแฟนสาวออม ภัสสร พัชรสรวุฒิในวันเกิด

เขียนเมื่อ 21 มิถุนายน 2556 14:08

โดย gootube baba

คลิปเซอร์ไพรส์ขอแต่งงานสุดน่ารักของ โด่ง AF3 กับแฟนสาวออม ภัสสร พัชรสรวุฒิในวันเกิด

งานนี้สาวออม-ภัสสร ถึงกับน้ำตาซึ้มด้วยความปลาบปลื้มใจ ที่นายโด่ง AF3 ลงทุนปลอมตัวเป็นตุ๊กกาหมีตัวโปรดของเธอเพื่อมาขอสาวออมแต่งงานกลางรายการ  True Inside News ขณะกำลังออกอากาศสด ๆ โดยที่สาวออมก็ไม่รู้มาก่อน โดยการร่วมมือของทีมงานและพ้องเพื่อน ในขณะที่ดีเจออมกำลังอ่านข่าวและพูดถึงงานหมีนานาชาติ โด่ง AF3 ที่สวมชุดมาสคอตก็เดินเข้ามาในรายการ และก็ตะโกนถามสาวออมมี่ว่าจะแต่งงานกับผมนะครับ

เมื่อถอดหัวมาสคอตออกมาหนุ่มโด่งก็พูดว่า "ออมมี่ วันนี้โด่งพร้อมแล้ว ขอให้ผู้ชายคนนี้ดูแลออมมี่ไปตลอดชีวิตได้ไหม ออมมี่ครับ แต่งงานกับโด่งนะครับ" ดีเจออมถึงกับน้ำตาไหลด้วยความปลาบปลื้มเลย

และความน่ารักยังไม่หมดเพียงแค่นั้น หนุ่มโด่งยังเหมาแว่นแต่งงานน้องหมี 400 วงมาขอสาวเจ้าด้วย

แหม...เห็นความน่ารักแล้วก็อดอมยิ้มและยินดีด้วยไม่ได้อีโมติคอนอีโมติคอนอีโมติคอน
แต่ในใจก็แอบริษยาอีโมติคอนอีโมติคอนว่าเมื่อไหร่จะถึงตาเราบ้างน้า....อีโมติคอนอีโมติคอน

ขอบคุณที่มาข่าว ภาพ คลิป :IG dongsira,djaompassorn, youtube/GTDVDO, kapook.com

แก้ไขล่าสุดโดย gootube baba เมื่อ 21 มิถุนายน 2556 - 14:23

โดย (Google+)

กระทู้อื่นๆที่เกี่ยวข้อง

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน

แสดงความคิดเห็นด้วย Facebook