พื้นที่เปิดกว้างให้แนะนำผลิตภัณฑ์ แฟชั่น สถานที่ ข้าวของเครื่องใช้ ที่น่าสนใจ มีความประทับใจ มีของดีอย่าเก็บเอาไว้คนเดียว มาร่วมกันแชร์ประสบการณ์กันนะคะ
  • 206หัวข้อ
  • 103ตอบ
  • 983092อ่าน
  • 5

ทรงผมสไตล์เกาหลี

เขียนเมื่อ 14 พฤษภาคม 2556 15:28

โดย Ray lamar

ทรงผมสไตล์เกาหลี

มาดูแฟชั่นทรงผมสไตล์เกาหลีน่ารักๆกัน สำหรับสาวๆที่กำลังเปลี่ยนลุคของตัวเองใหม่ มีหลายแบบหลายทรง ทำได้ทุกวันไม่ซ้ำ ชอบทรงไหนก็นำไปทำกันได้เลยจ้าา 

อีโมติคอนอีโมติคอนอีโมติคอนอีโมติคอน

แก้ไขล่าสุดโดย Ray lamar เมื่อ 14 พฤษภาคม 2556 - 15:44

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน

แสดงความคิดเห็นด้วย Facebook